13 ตอบกลับ

ของเค้าจักแร้ดำปี้เลยค่ะ​ 5555​ แฟนล้อตลอดเลย​ แต่คลอดแล้วเดี๋ยวก็หายค่ะไม่ต้องกังวล​ ทาครีมช่วยไปก่อนค่ะตอนนี้​

หลังคลอดจะดีขึ้นค่ะ แม่บ้านนี้ก็เป็นตอนท้องดำมากๆ และก็ไม่ใช่คนขาวเรย ยิ่งดูดำไปอีก แต่หลังคลอดก็ดีขึ้นค่ะ

ของเราก็ดำคะ ดำจนแบบทั้งตัวเลยคะ คนแถวบ้านทักว่าท้องแล้วโทรมมาก ปากก็ดำคอดำผิวยิ่งดำ😭

แม่บ้านนี้ใกล้คลอดแล้วคอดำผิวก้อดำแถมมีสิวขึ้นด้วยจร้าทั้งทีคอและข้าวหลัง

ใช่ค่ะที่หลังก็มีเม็ดขึ้น หลังคลอดมันจะหายไปเองใช่ไหมค้ะ

นี่คอเป็นรอยริ้วๆคล้ำๆ เลยค่ะ เอารองพื้นโปะๆไปค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แก้หลายวิธีแล้วก็ไม่หาย

เป็นกับฮอร์โมนเราค่ะ พอคลอดจะหายเองนะคะ

บ้านนี้เป็นคอดำ รักแร้ดำมากเลยคร่

เป็นเหมือนกันค่ะ คอดำ รักแร้ดำ

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะแม่ๆ