91 ตอบกลับ

วิธีสมัครนะค่ะ เอาแบบง่ายๆ คุนแม่ทั้งหลายเข้าไปที่ ไลน์ นะค่ะ แล้วดูคำว่าบัญชีทางการ ค้นหา คำว่า d nee พอเจอแล้วเพิ่มเพื่อนค่ะ มันจะมีให้สมัครสมาชิก

VIP Member

ได้รับเเล้วจ้า เพิ่งได้รับเมื่อวาน สมัครรอเเค่5-6วัน ตอนเเรกคิดว่าจะรอนานเห็นเขาบอกรอ45วัน อยู่ดีๆเเค่5-6วันก็ได้ของเเล้วจ้า

แอด ไลน์@DneeThailandจร้า

VIP Member

ลงทะเบียนแร้ว แต่ยังไม่ได้รับเลยค่ะ ลงได้ 3วันล่ะเหมือนกัน 😊

เราลงทะเบียนไป 6 วันแล้วยังไม่ได้อีก😑😥 ไม่รู้ลงถูกหรือผิด🥺

เราเพิ่งลงไปเมื่อวันพฤหัสเย็น วันนี้ได้แล้วค่ะ เร็วมาก

งงเหมือนกันค่ะ ใช้ชื่อสามีลงวันศุกร์ที่ผ่านมา วันนี้ก็ได้ของแล้วเหมือนกันค่ะ 😊

ได้แล้วเหมือนกันจ้า บ้านนี้แอบเอาไลน์คุณพ่อลงด้วยอิอิ

อยากรุ้ว่าคูปองส่วนลดใช้ได้ที่ไหนบ้างคะใครรุ้บ้าง

ได้แล้วเหมือนกันค่ะช่วงบ่าย ว่าจะเอาของแฟนลงอีกคะ

ได้เยอะจังเรยค่ะบ้านนี้ลงวันที่16ไม่รู้จะได้ป่าว

ได้แล้วเหมือนกันค่ะ ลงทะเบียนไปอาทิตย์ที่แล้ว