30 ตอบกลับ

แตกเยอะมากเลยค่ะแม่ บ้านนี้ไม่ได้ทาเลยก็แตกเหมือนกันค่ะ แต่ไม่เยอะเท่าคุณแม่ บ้านนี้ท้อง3ค่ะ 33+6วีค

บ้านนี้ใช้เบบี้ออย อย่างเดียวไม่ให้ผิวแห้ง ท้องแรกไม่แตกค่ะ ท้องสองตอนนี้29วีคค่ะ ก็ยังไม่แตก

บ้านนี้มีแค่รอยสิวนิดหน่อยคะ ท้อง2 35วีค คะ ยังใม่มีรอยแตกคะ นอกจากนมคะ ไม่เคยทาครีมอะไรเลยคะ

33บวก1วีค ท้องที่3 มีเส้นสีขาวบางๆนิดหน่อย แต่ทาครีมอีฟออยบำรุงเช้าเย็นค่ะ เลยยังไม่แตกมาก

31+2 วีค ไม่ใช้ครีมอะไรเลยค่ะ แตกนิดหน่อยที่สะโพก กอดๆนะคะแม่ หลังคลอดคงจะค่อยจางไปค่ะ

VIP Member

คุณแม่คือผู้เสียสละ ที่ยิ่งใหญ่มากค่ะ ลองใช้ eve’s ดูไหมคะ เผื่อหาย เราใช้แล้วหายค่ะ

ใช่ค่ะ บ้านนี้ขี้เกียจทาครีม ทาบ้างไม่ทาบ้าง ส่วนมากจะไม่ค่อยแต่ไม่มีรอยแตก

ไม่เป็นไรนะคะแม่กอดๆ เดี๋ยวหลังคลอดก็กลับมาสวยเหมือนเดิมค่า ไฟท์ติ้ง💕

33 w เหมือนกันค่ะ แต่เริ่มคันๆแล้ว สู้ๆนะคะแม่ หลังคลอดก็คงจะจาง✌️✌️

VIP Member

บ้านนี้ทาทุกครีมเหมือนกันค่ะ แต่ก็เอาไม่อยู่ แตกทั้งท้อง ทั้งนม