29 ตอบกลับ

กำหนด21เมษา ช่วงนี้นั่งนิด เดินหน่อย รู้สึกท้องแข็งบ่อยมาก ขอหมอผ่า แต่คุณหมอบอกน้องตัวเล็กอยากจะลองให้คลอดเอง รอนัดวันที่5เมษาอีกทีว่าจะเอาไงดี

บ้านนี้ค้า กำหนดคลอด 21 เมษาเหมือนกันเลยมีมูก มีเจ็บเตือนบ้างเเล้ว เเต่ท้องเเรกแม่ผ่า ท้อง2เลยต้องผ่าด้วย 29 มีนาคมนี้ นัดกำหนดวันผ่าคลอดเเล้วค้า

ขอให้ปลอดภัยทั้งเเม่ทั้งลูกนะคะ

บ้านนี้กำหนด 20 เมษา ตอนนอนจะพลิกตัวทียากมาก อย่างกับคนติดเตียง เดินนี่โยกเยก จะไม่ไหวแล้วฮะ อยากแตกเต็มที่แย้ววว

บ้านนี้21เมษาค่ะ เงียบมาก วันนี้ไปหาคุณหมอมาน้องดิ้นไม่หยุดเลย วันไหนไปหาหมอน้องจะคึกเป็นพิเศษ

บ้านนี้20เมษาปวดท้องหน่วงลงจิมิตอนเช้ามีเลือดออกนิดหน่อยแต่ไม่มีมูกมีแต่เลือด ปวดทุก5/10นาทีเลย

กำหนดคลอด 29เมษาคะ อยากเจอหน้าน้องจะแย่แล้วคะ มีทั้งเจ็บเตือน มีทั้งท้องแข็ง มีทั้งเจ็บท้อง

21เมษา นัดผ่า3เมษาแล้วค่ะ รพ โทรมาคอนเฟิร์มให้ไปนอนแอดมิทก่อนในวันที่2เมษาค่ะ

นี่ค่ะแม่ วันที่3ดวงเศรษฐี แม่เลยจัดเลยค่ะ

กำหนด27เมษาคะ แต่แม่อยากแตกแล้วไม่ไหวไม่ได้นอนทั้งกลางวันทั้งกลางคืนเลย

ของแม่นัดอีกที่4เมษาจ้า

21 เมษายน เหมือนกันคะ ตอนนี้ เจ็บท้องน้อยนิดๆละคะ กลัวแตกก่อนกำหนดมากเลยจ้า

เป็นเหมือนกันค่ะ เคยเเต่เจ็บท้องน้อยไม่เเน่ใจว่าเจ็บเตือนไหม

21เมษาเหมือนกันเลย รอลุ้นเหมือนกันว่าจะคลอดก่อนหรือเปล่า👶🏻😊