17 ตอบกลับ

(สีม่วง) นี่ตรวจตอนแรกก็จางค่ะ ตรวจก่อนประเดือนขาด2วัน พอถึงวันที่ประจำเดือนต้องมา แต่ไม่มาตรวจอีกทีชัดแจ๋วเลย แต่ก็ยังไม่ชัวร์ เลยซื้อแบบอื่นมาตรวจอีก

เราขอดูที่ตรวจก่อนปจด.ขาดได้ไหมคะ

อารมณ์เดียวกับเราเลยค่ะตรวจไปเมื่อเช้าเห็นอีกขีดจางๆแบบจางมากแต่คือเราเห็น แต่ก็ไม่อยากมโนเข้าข้างตัวเองยังไงลองรออีก2-3ค่อยตรวจใหม่นะคะ🤣

เช่นกันค่ะ

เคยตรวจขึ้นจางค่ะ แต่เข้มกว่าเจ้าของรูปนิดนึง ไม่ท้องค่ะ แต่ตอนท้องตรวจตอน2-3วีค ขึ้นอบบนี้เลยค่ะ

จางเหมือนกันจ้า3เดือนผ่านมาก็ยังจางเหมือนเดิม ไม่รู้ว่าท้องไหม หมอที่รพ.ไม่ตรวจไรให้สักอย่าง

จางมากคะ น้องน่าจะอายุ2week เพราะตอนคุณแม่ตรวจก็แบบนี้จร้า ถ้าไม่มั่นใจไปตรวจที่รพ.นะคะ

Super Mum

จากภาพมองไม่เห็นขีดที่ 2 ค่ะ แต่หากคิดว่าเห็นจางๆ รอตรวจใหม่ค่ะ น่าจะเข้มขึ้น

ขอให้สมหวังนะคะ ของหนูอยากมีมากขึ้น2ขีดจางๆแทบจะมองไม่เห้นแบบนี้เลยค่ะ

เราว่าไม่จางนะ ไม่เห็นเลย นอนหลับให้สบายแล้วรอตรวจใหม่ดีกว่าค่ะ

เห็นจางมากๆเลยค่ะ.... อีก3วัน7วันลองตรวจใหม่อีกน่ะค่ะ

เหมือนเห็นรางค่ะ รอสักหน่อยตรวจให้ม่ค่ะ