121 ตอบกลับ

ขาแตกเป็นเส้นสีแดง เอวก็แตก แต่ท้องไม่แตกไม่ลายเลยค่ะ

เหมือนกันจ้า บ้านนี้เเตกต้นขาก้นนมท้องไม่เเตกเลยจ้า

VIP Member

บ้านนี้8เดือนยังไม่แตกไรเลยกลัวก็ตอนคลอดนี้แหละค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กำลังรู้สึกคันๆหน้าท้องค่ะ แต่ขาไม่ลายค่ะ

ท้องช่วงล่างแตกนิดหน่อยแต่หน้าอกแตกเยอะมากค้ะ😂

เปนจ้าเริ่มแรกแตกที่ขาพอหลังๆมาลามที่หน้าท้อง😌

เป็นเหมือนกันค่ะท้องไม่แตกลายแต่ต้นขาไม่เหลือ5555

เป็นค่ะ ขาแตกน่ากลัวมากแต่ท้องไม่แตกลายเลยค่ะ

เป็นค่ะทั้งที่ท้องหน้าอกต้นขาก้นเเตกหมดเลยค่ะ

บ้านนี้ขาแตกขะและก้ตรงขาต้นขาข้าจิทิแตกค่ะ