43 ตอบกลับ

ของหมดแล้วนะคะเราส่งต่อให้แม่ๆที่ทักไปก่อนเรียบร้อยสำหรับคนที่ว่าเราจะโกงเราไม่ติดใจไรค่ะแต่เราไม่ได้ให้แม่ๆที่ขอรับเสียตังค์ค่าส่งหรือไรเพราะเราตั้งใจจะให้จริงๆแต่เรามีแค่ไม่กี่อย่างไม่สามารถให้ทุกคนที่ขอรับได้ต้องขอโทษด้วยคนอื่นโกงเพราะเขาคือคนหลอกลวงแต่เราโพสเพราะเราอยากช่วยเท่าที่เราช่วยได้ของเป็นมือสองเราเลยไม่อยากขายถ้าเป็นของใหม่ถึงขายเราก็คงไม่กินกำไรอะไรแค่อยากช่วยกันเราก็ไม่ได้มีมากมายอะไรก็เข้าใจคนไม่มีเหมือนกันขออนุญาติลงรูปที่มีชื่อคนรับค่ะ

🥰🥰🥰

อยากได้ชุดคลุมท้องใส่ค่ะ อยากเอาไว้ใส่ไปหาหมอ ปกติไปหาหมอแต่ละทีใส่แต่กางเกงขาสั้นเสื้อกีฬาค่ะ

ของแม่โดนโกงแพมเพิส ระวังด้วยนะคะแม่ไปในเฟสบุ๊ค ถ้าขายแพมเพิสราคาถูกอย่าหลงเชื่อโดนมากับตัว

เรายินดีส่งให้ฟรีค่ะ เพราะเก็บไว้ไม่ได้ใช้ก็เสียดาย ทักไลน์เรามาได้ค่ะ id.line 0823429425

สนใจค่ะ

เห็นโพสส่งต่อแล้วสงสารตัวเองค่ะโดนหลอกให้โอนค่าส่งไปแต่ไม่ส่งของให้เลยลบไลน์เราทิ้งด้วย

TapFluencer

สนใจชุดค่ะ ตอนนี้ท้องได้6เดือนแล้ว อยากได้หมอนด้วยค่ะ ถ้าได้ก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ

อยากส่งต่อชุดคลุมท้องเหมือนกันคะ มีใครอยากได้ไหมคะ ให้ฟรีคะ

มีเหมือนกันคะชุดคลุมท้องติดต่อมาได้นะคะ fนัฎศิมา เทศเขียว คะ

เอาแค่ค่าส่ง50บาทคะ

สนใจค่ะ ท้องกำลังเข้าเดือนที่ 6 หาชุดใส่ยากมากค่ะ

สนใจที่ปั้มนมจ้าแม่ น้องจะคลอดปลายเดือนมกราค่ะ