75 ตอบกลับ

VIP Member

ของเราได้ตอนก่อนออกโรงบาลค่ะ เค้าเอามาแจกตามเตียงได้เป็นเซ็ต แป้งโลชั่น+น้ำยาล้างขวดนม+เจลอาบน้ำ และก็กระเป๋าค่ะ

ลงแล้วค่ะได้รับของแล้วของบ้านนี้เร็วอยู่นะค่ะ ได้กระเป๋าน้ำยาล้างขวดนมครีมอาบน้ำครีมทาผิว

VIP Member

รอลุ้นค่ะ เห็นหลายคนได้กระเป๋าบางคนได้2อย่าง บ้านนี้ก็แอบลุ้นอยากได้กระเป๋าด้วย😊

นานมากเลยบ้านนี้ก็พึ้งมๅถึงเมื่อวานเองค่ะไม่ได้กระเป๋าเหมือนกันเลย😊😊

เราลองลงแล้วข้อมูลมันเด้งออก​ สมัครในเว็ปไหนค่ะส่งลิ้งค์ให้บ้างค่ะ

ตอนท้องที่ลงได้กระเป๋า โลชั่น น้ำยาซักผ้า น้ำยาล้างขวด สบู่เหลว

ได้มาเมื่อวานคะ แบบนี้เหมือนกันคะ เดือนนึงพอดีที่ลงทะเบียนไป

ลงทะเบียนเมื่อ1อาทิตที่แล้วค่ะ เค้าบอกว่า45วันจะส่งของไห้ค่ะ

VIP Member

ได้แล้วจ้าา​ ไม่ได้กระเป๋าเหมือนกัน​ แต่ดีกว่าไม่ได้นะคะ

ลงไปตั้งแต่วันที่9เดือนที่แล้วตอนนี้ยังไม่มีวี่แววจะมา