11 ตอบกลับ

ยังไม่ตกค่ะ ถ้าไข่ตกขีดเเรกกับขีดสองต้องเข้มเท่ากันหรือขีดเเรกเข้มกว่านั่นก็เเสดงว่าไข่ตกค่ะ

ปฎิบัติภาระกิจดักไว้ก่อนได้เลยค่ะ ลองตรวจซ้ำเวลาเดิมทุกวันจนกว่าจะได้สีเข้มทั้ง 2 ขีด

รออีกสักวันถึงสองวันค่ะ ทางที่ดี ทำการบ้านวันเว้นวันดักไว้เลยค่ะ

VIP Member

ปกติของการตรวจที่ไข่ตก ค่ะ จะขึ้นสองขีดจางทุกวัน

ยังไม่ตกคะ ถ้าไข่ตกจะเข้ม สองขีดเท่ากันคะ

VIP Member

ต้องเข้มกว่านี้ค่ะ รออีก สักวัน สองวันค่ะ

ไข่ยังไม่ตกค่ะ รอตรวจไปเรื่อยๆทุกวันค่ะ

แบบนี้คือเริ่มปฎิบัติ ได้เลยค่ะ

ยังไม่ตกค่ะต้องเข้มเท่าๆกันค่ะ

ใกล้วันไข่ตกค่ะ