9 ตอบกลับ

ถ้ามีใบนัดหมอ หรือหลักฐานอะไรก็เตรียมไว้ยื่นได้เลยค่ะ พอดีเพิ่งคลอดน้อง แล้วมีนัดคุณหมอช่วงนี้เหมือนกัน คุณหมอแนะนำ ให้แสดงใบนัดไป เค้าก็ให้ค่ะ

ขอบคุณครับ

บ้านนี้ก็กลัวเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ทำงานอยู่กทม.แต่จะกลับไปคลอดอยู่บ้านต่างจังหวัด กังวลว่าจะกลับไม่ได้เหมือนกัน 😥

สู้ๆครับ

ไปได้ค่ะจำเป็น ถ้าไม่ให้ผ่านก็บ้าแล้ว บ้านนี้ก็ใกล้จะคลอดแล้วค่ะ✌✌

บ้านนี้36+กังวนเหมือนกันแต่ส่วนตัวคิดว่ากรณีฉุกเฉินคงไปได้

อยู่ต่างจังหวัดทำไมไม่คลอดที่นั่นค่ะ เข้ากทม.ทำไม

เครื่องมือและแพทครับ

ถ้ามีเหตุจำเป็นคิดว่าเค้าคงให้ผ่านอยู่แล้วค่ะ

กรณีฉุกเฉินได้น้าา

ได้ค่ะ กรณีฉุกเฉิน

กรณีฉุกเฉินจ้า