5 ตอบกลับ

ฝากได้แล้วนะคะ ท้องอ่อนๆถ้าฝากเร็ว​ ก็จะได้ตรวจความเสี่ยงต่างๆแบบครบถ้วน เพราะการตรวจบ้างอย่างถ้าเกินอายุครรภ์​ที่เขากำหนดไว้​ ก็ตรวจไม่ได้แล้ว​ เราต้องมานั่งเสี่ยงเองวันคลอดคะ เช่นตรวจทำฟัน​ ทำได้แค่4-6เดือน ถ้าเกิน6​ หมอจะไม่ทำให้คะ เช่น​ ตรวจหาโรคต่างๆ(เจาะเลือด) ตรวจ​เบาหวาน​ ตรวจดาวซิ​น​โดมถ้าเกินอายุครรภ์​ที่หมอบอกไว้​ เขาก็จะไม่ตรวจให้คะ ถ้าตรวจในช่วงที่เหมาะสม​ เราจะได้รู้ว่าลูกสุขภาพ​ดี​ จะได้ไม่ต้องกังวลอะไรคะ​ ได้กินยาบำรุงเร็ว​

ขอบคุณค่ะ

ฝากได้เลยนะคะ ยิ่งฝากเร็วยิ่งดี จะได้ตรวจปัญญาอ่อนในเด็กหรือดาวซินโดม เราได้ไปฝากตอน23วีคเสียโอกาศหลายๆอย่างในการตรวจไปเลยค่ะ

ฝากได้เรยค่ะเด่วพลาดตรวจบางอย่างช้าไม่ทันนะค่ะถ่าเรยอายุครรภ์

บ้านนี้ไปฝาก น้องได้ 11+3 แล้วค่ะ ตอนฝาก

VIP Member

ฝากช้าก็ไม่ควรเกิน 12 สัปดาห์นะค่ะ