23 ตอบกลับ

37+5เหมือนกันเลยค่าา อยากแตกแล้วเหมือนกันรอเจอหน้าทุกวันเลย

มีท้องแข็งบ้างค่าแต่นานๆที มีปวดหน่วงท้องน้อย หน่วงหัวหน่าว ปวดหลัง มีตกขาวไหลมากกว่าปกติค่าา เคยโดนระงับคลอดไปตอน35+4ตอนนั้นปากมดลูกเปิด2.75ซม. จนตอนนี้น้องเงียบกริบเลยไม่ยอมออกมาเลย😂

38ค่ะเริ่มมีเจ็บเตือนแร้วค่ะแม่อยากจะแตกเต็มที่แร้วค่ะ

บ้านนี้37 5 ท่าผีเสื้อ เดินเยอะๆ พ่อตาม น้องไม่ออกเลย🤣

38+6 อยากแตกเหมือนกันจ้า กำหนด 2พฤศจิกายน ดิ้นเก่งมาก

บ้านนี้38+6อยากแตกแล้วค่ะแต่ท้องแข็งถี่มากค่ะ

37+6 มีแค่ปวดขาหนีบกับปวดท้องอึค่ะ อึดอัดมาก

TapFluencer

บ้านนี้37+3 เตือนบ่อยค่ะ แต่ไม่ออกมาสักที

บ้านนี้38วีค ให้พ่อตามก็แล้วไม่มาเยยย555

38+2 อยากแตกเหมือนกันค่ะ รอเห็นหน้าทุกวัน

มีท้องแข็ง แล้วก็เจ็บเหมือนประจำเดือนคะ แต่เป็นแปปเดียวก็หาย

เท่ากันเลยค่ะ แม่ไม่ไหวแล้ว อยากคลอด

ยังเลยค่าาา 39+1 แล้ว