50 ตอบกลับ

ของเราก็ร่วงค่ะสระผมนี้หลุดคามือเรยค่ะมันร่วงเยอะมากไม่รู้จะทำยังไงคะ

VIP Member

บ้านนี้ร่วงตอน4-5เดือนก็หยุดร่วง แล้วมาร่วงอักรอบตอนคลอดน้อง3เดือนจ้า

ตอนลูกได้ 3 เดือน ผมร่วงมากๆเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ลูก 7 เดือน หยุดร่วงแล้ว

VIP Member

ร่วงทุกวันค่ะเต็มกำมือ น้องพึ่งได้3เดือน12วันจำหน้าแม่ได้แล้ว😂

26weekมีร่วงบ้างตอนตื่นมาหวีผมกับสระผมค่ะแม่ กลัวร่วงเยอะกว่านี้😂

บ้านนี้หวีทีจับผมทีเยอะมากเเม่ตอนนี้ลูก5เดือนแล้วยิ่งร่วงเยอะ

บ้านนี้ร่วงที่นี่เต็มกำมืิอเลยคะทุกครั้งที่หวีผมก็คือร่วง555

บ้ายนี้เยอะกว่าอีกเยอะเลยค่ะจากคนผมหนากลายเป็นคนผมบางไปเลย

ร่วงเหมือนกันค่ะแม่แต่ยังไม่ค่อยเยอะตอนนี้ท้อง18วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้ก้ร่วงเหมือนกันค้าาาา อยากตัดแต่แฟนไม่ยอมไห้ตัด