50 ตอบกลับ

นี่ยังน้อยค่ะเราเปนคนผมหนามากจากที่มัดได้1กำมือเหลือแค่เท่านิ้วโป้งนิ้วมืออะค่ะใจเสียมากพอผมที่ร่วงไปเริ่มออกใหม่นี่สิงโตเรียกพี่เลยจ้าฟูฟ่อง555

บ้านนี้ก่อร่วงเยอะเหมือน น้องได้แค่ 2เดือนครึ่งเอง มีความรู้สึกว่าผมบางลงไปเยอะเลย เหมือนไหร่จะหายก่อไม่รู้😅😅

เราร่วงเยอะกว่านี้อีกค่ะ อยู่เฉยๆ ก็ร่วง เดินไปตรงไหนร่วงตรงนั้น ทั้งบ้านมีผมเราร่วงทุกจุดค่ะ สามีบ่นหนักมาก

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ร่วงเยอะมาก ลองใช้แชมพู Queen herb ดูนะค่ะ บ้านนี้ใช้มาซักพักแล้วผมร่วงน้อยลง ผมใหม่ขึ้นมาไวค่ะ 🙂

เยอะมากกว่านี้ค่ะ ยิ่งตอนสระคือได้เป็นกอง ยังไม่รวมตอนหวีอีกนะคะ 😅😅 บางจนเห็นหนังศรีษะเลยจ้า

บ้านนี้ร่วงหนักมากสระผมที่ร่วงมาเป็นกำเลยจ้า ลูก 5เดือน15วันแล้วเลยตัดสินใจตัดผมสั้นเลยค่ะ

ปัญหาโลกแตกคะ ลูก11เดือนแล้ว ร่วงเป็นกำเลยคะ สางผมกับมือ หวีผม สระผม จนจะตัดสั้นรองทรงแล้วคะ

VIP Member

ตัดสั้นค่ะร่วงน้อย ถ้ายาวเวลาร่วงแล้วใจไม่ดีดูเยอะเกินแล้วสารอาหารไปเลี้ยงไม่พอค่ะ

VIP Member

ร่วงเยอะกว่านี้ค่ะ ทั้งสระผม หวีผม สางผม แรกๆตกใจมากพอหลายๆวันเข้าก็ทำใจค่ะ

บ้านนี้หลังคลอดร่วงเยอะมากค่ะ ผมแม่จากหนาๆร่วงทุกวันจนตอนนี้บางสำผลัสได้