มีใครท้องอายุเลย35ปีมั่งคะ

มีใครท้องตอนอายุ38ปีมั่งคะ อยากได้ประสบการณ์คะ

25 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

42แร้วจร้า(ส่วนพ่อหนักกว่าปาไป53ล้ะ) บ้านนี้ลูกหลงค่ะ 37w พอดิบพอดี ..อิแม่เพลีย😁😁

43ท้อง20wเจาะเลือดคัดดาวแล้วหมอบอกไม่เสี่ยงและไม่ได้นัดเจาะน้ำคล่ำค่ะ

38ค่ะตอนนี้ท้อง15สัปดาห์แล้วค่ะไม่เป็นเบาหวานแต่หมอบอกขาดน้ำตาล

ท้องตอน 35 ตอนนี้ 36 แล้ว ท้อง 19 weekแล้วค่ะ แข็งแรงมาก ไม่แพ้เลย

VIP Member

มีค่ะ. ต้องตรวจค่อนข้างเยอะ และดูแลตัวเองให้ดี.

VIP Member

เราท้องตอนอายุ 39 ค่ะ ลูกเกิดมาแข็งแรง ค่ะ

บ้านนี้35ค่ะหมอนัดผ่าพรุ่งนี้

แม่บ้านนี้คะ ท้องตอนอายุ 39 ปี

แม่บ้านนี้ท้องตอนอายุ38จร้า

ตอนนี้37 ปี ท้อง6เดือนแล้ว