25 ตอบกลับ

ของเราปวดตั้งแต่ 5 เดือน จนตอนนี้ 7 เดือนจะแปดเดือนก็ยังปวดอยู่ค่ะ ลำบากมาก

บ้านนี้ก็ปวดเหมือนกันเวลาลุกจากที่นอนหรือว่าขยับตัวเปลี่ยนท่านอน

ปวดค่ะ ยิ่งใกล้คลอดจะยิ่งปวดมากค่ะ เหมือนแม่บ้านนี้38วีค แล้วปวดมาก

เป็นปกติค่ะ น้องลงมาอุ้งเชิงกรานแล้ว บางคนกลับหัวแล้วค่ะ

ท้องแรกไม่เป็น ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ ท้อง2เป็น มาทุกอาการ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้ท้องได้7กว่าแล้ว

บ้านนี้เริ่มปวดตั้งแต่อายุครรภ์3เดือนค่ะ

บ้านนี้ปวดตั้งแต่ 4 เดือนเลยคะ ท้อง 2

บ้านนี้ปวดจิมิตั้งแต่12wทรมานสุด

บ้านนี้7เดือน ปวดเหมือนกันจ้า