17 ตอบกลับ

ยิ่งอายุครรภ์มากขึ้นก็ยิ่งฉี่บ่อยค่ะ ลูกน้อยเบียดท่อปัสสาวะ ทำให้แคบและเก็บปัสสาวะได้น้อยลง

จะไตรมาส1/2หรือบ้านนี้เข้าไตรมาส3แล้วก็ฉี่บ่อยมากๆคะกลางคืนนี้แทบไม่ได้นอนกันเลยทีเดียว✌️✌️

😂😂😂

VIP Member

เป็นค้าาา ออกไปข้างนอกคือแวะทุกปั๊ม อยู่บ้านก็แทบจะจองห้องน้ำไว้เลยค่ะ😂

จริงค่ะแม่😂

เป็นปกติค่ะ เข้าไตรมาส3จะหนักกว่านี้ค่ะ บ้านนี้กะจะนั่งหน้าห้องน้ำไปเลย555

เฝ้าห้องน้ำเหมือนกันเลยค่ะแม่😂😂

ตอนนี้แทบสิงห้องน้ำแล้วค่ะ บ่อยมาก ยิ่งถ้าช่วงดึกคือรำคาญมากค่ะ

บ้านนี้ฉี่เสร็จเหมือนปวดอีกเลย ขนาดฉี่เเล้วยังรู้สึกปวดฉี่อีก😆

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้คืนหนึ่งสิบกว่ารอบค่ะ ยากจะนั่งหลับในห้องน้ำเลยค่ะ

จริงค่ะฉี่เสร็จออกมาแปปเดียวอยากฉี่อีกแล้ว😂

ปกติค่ะเรานี้วิ่งเข้าห้องน้ำเป็นว่าเล่นเลย😆

เราอยากเอาที่นอนไปนอนในห้องน้ำเลยค่ะฉี่ทุก10นาทีเลย😂

แม่บบ้านนี้ใจจริงอยากจะใส่ แพมเพิสเลยค่ะ😂😂

😂😂

ฉี่บ่อยดีแล้วค่ะ แต่อย่าอั้นฉี่ก็พอค่ะ