32 ตอบกลับ

เราก็อยากตรวจนะคะ แต่ถ้าผลตรวจออกแล้วเจอว่าน้องเป็นดาว แล้วแม่ๆจะทำยังไงกันต่อคะ กลัวค่ะเลยยังไม่กล้าตรวจ

บ้านนี้ตรวจ 15,000 ตรวจดาวน์ด้วย พร้อมโคมโมโซมอื่นๆ ที่เสี่ยงผิดปกติทางกรรมพันธุ์ รู้เพศด้วยค่ะ ตรวจ รพ. เอกชน

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ไม่ได้เจ่าะเลยค่ะเด็กออกมาสมบูรณ์ทุกอย่างแม่ท้องตอนอายุ42ค่ะตอนนี้43แล้วค่ะลูกได้8เดือน15วันแล้วค่ะ

เจาะที่รพ.จุฬาค่ะ 4,400 บาทค่ะ มีอัลตราซาวด์โดยละเอียดให้ก่อนเจาะค่ะ รอผล 3 สัปดาห์ หมอนัดฟังผล 28 ต.ค.นี้ค่ะ

เจาะน้ำคร่ำค่ะ

จำเป็นกับทุกช่วงอายุค่ะ บ้านนี้ราคา 14,000 ค่ะตรวจโครโมโซมแถมรู้เพศลูกด้วย ส่งตรวจเลือดที่ศิริราช

ตรวจก็ดีค่ะ ความเสี่ยงมีทุกช่วงวัย ตรวจแบบนิฟตี้รพ.เค้า 13,500 ถ้าเจาะน้ำคร่ำประมาณ4-5,000 รพ.เอกชนนะคะ

จำเป็นค่ะ​ คนใกล้ตัวเราอายุ​25​ ไม่ตรวจสรุปน้องออกมาเป็นดาวน์ค่ะ​ เดี๋ยวนี้มีตรวจฟรี

รพ.รัฐค่ะ​ ส่วนตัวเราตรวจที่คลีนิก 9,500บาท

บ้านนี้ตรวจค่ะเพื่อความสบายใจ ตรวจที่คลินิก 12000 แต่ตอนนี้ที่รพ.รัฐตรวจฟรีนะคะ

อายุ 34 ปี ตรวจ ที่ รพ. รัฐ ค่ะ ตอนนี้ รพ. มีโครงการตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดม ฟรีค่ะ

ตรวจค่ะ ส่วนตัวคิดว่าจำเป็นนะคะ เจาะน้ำคร่ำ คชจ. 4 พันกว่าบาทค่ะ รพ.รัฐฯ