57 ตอบกลับ

กำหนด3กันยายน ได้ย้ายมาทีมสิงหา ผ่าวันที่25/08/64 ผ่าตอน38+5

กำหนด25กันยาคะอยากคลอดแล้วบวมปวดข้อมือทรมารมากคะ😣

บ้านนี้กำหนด12กันยาค่ะ เริ่มเจ้บเตือนแล้วเมื่อวาน

3กันยาค่ะ หมอนัดนอนโรงบาลจะไห้ยาเร่งคลอดแล้วค่ะ🥺

14กันยาค่ะ แต่ตอนนี้นอนโรงบาลปากมดลูกเปิด2เซนแล้ว

บ้านนี้11กันยาค่ะ เเต่เงียบมากค่ะ55555 อยากเเตกเเล้ว

บ้านนี้ก็อยากแตกเหมือนกันค่ะ555

บ้านนี้ยังไม่มีอาการเลยจ้าอยากเจอหน้าเเย้ววว

แตกไปแล้วจ้า แตกตอน 29สิงหา กำหนดคลอดจริง 3กันยา

ตื่นเต้นแทนคุณแม่จัง บ้านนี้15กันยาจร้า

ตื่นเต้นมากเลยค่ะ😂 ขอให้คุณคลอดง่ายๆนะคะ

1กันยาไม่มีถ้าที่ที่น้องจะอยากออกเลยค่ะ 🤧😂

มีค่ะ ทั้งเจ็บทั้งท้องเเข็งเลย 😂