10 ตอบกลับ

บ้านนี้ซื้อมาเตรียมใว้แล้วค่ะ จะคลอดเดือนสิงหาแล้วยังไม่ได้ลองทานเรย

ใกล้แล้วๆ คลอดง่ายๆนะคะ ของเรากำหนด ก.ย. กลางเดือน แต่แอบเสียวคลอด ปลายๆ ส.ค. มากเลย 😄😄

ทานตั้งแต่ 6เดือนแล้วค่าาา ตอนนี้ 32วีค ก้อยังทานยุ 😄 บำรุงแต่เนิ่นๆ แหะๆ

😁😁😁😁

VIP Member

บ้านนี้ก็ดื่มตัวนี้ค่ะ ตอนนี้เข้า9เดือนแล้วมีน้ำนมซึมๆออกมาแล้วค่ะ

ของเค้าได้แค่คัดนมเต่งมาก

ดื่มแล้วค่ะ เพราะไม่ถึงเดือนก็จะคลอดแล้ว แต่ดื่มยี่ห้ออื่นค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ เช่นกันนะคะ

VIP Member

บำรุงน้ำนมค่อยกินตอนไตรมาส3ก็ได้นะคะจะได้ไม่คัดมาก

ท้องแรกน้ำนมน้อยมาก ไม่ได้บำรุง ท้องนี้เลย กินรอเลย 😁😁

กินทีไรตัวเล็กดิ้นแรงมากดิ้นแรงมาก

😁😁😁😁😁😁

Super Mum

บ้านนี้เพิ่งเริ่มกินเมื่อวานค่ะ

☺️☺️☺️☺️

VIP Member

รสชาติเป็นไงคะแม่ ราคาเเรงมั้ย

อร่อยดีค่ะแม่ เปรี้ยวๆ หวานนิดๆ 490฿ มี 20 ซองค่ะ

รสชาติยังไง บ้างคะ ฟาดมั้ย

อร่อยดีค่ะ เหมือนน้ำผลไม้ เปรี้ยวๆ หวานนิดๆ เราชอบชงแบบอุ่นๆ จิบๆ ชุ่มคอดีค่ะ แต่ชงเย็นก็ได้นะคะ สดชื่นไปอีกแบบ

ทานยุค่ะ

☺️☺️☺️☺️☺️