69 ตอบกลับ

VIP Member

บ้าานี้แอบแตกตอน31+3วีคค่ะ คลอดเมื่อ19มิถุนาที่ผ่านมา กำหนดคลอดจิงๆ17สิงหาค่ะ ถุงน้ำคร่ำแตกปากมดลูกเปิด2เซน แอดมิดให้ยาระงับคลอดกับกระตุ้นปอดเด็กอยู่3วันเอาไม่อยู่ค่ะ วันที่4คลอดเลยค่ะ น้องออกมาปกติทุกอย่าง มีแค่นน.ยังน้อยอยู่ ตอนนี้ยังอยู่ห้องnicuอยู่เลยค่ะ จะเดือนนึงแล้วยังไม่ออกจากรพ.

ขอให้น้องหายเร็วๆนะค่ะ

22 สิงหา เริ่มปวดหลังท้องแข็งบ่อย อยากเจอตัวน้อยแร้ว รู้สึกกลัวตอนคลอดด้วยนึกภาพทีไรเสียวทุกที

บ้านนี้ 26 สิงหา แต่เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดเพราะคนแรกก่อนกำหนดค่ะ ตอนนี้34+2 วีค เจ็บเตือนบ้างแล้ว

17 สิงหาจ้า แม่ยังไม่มีอาการอะไรเลย เงียบมาก อยากแตกแล้ววว อยากเจอตัวเล็กแล้ววว 😄😄

12สิงหาค้า ปวดไปหมดอึดอัดขาบวมสุดชีวิต เดิมเเทบไม่ไหวเเล้ว น้ำหนักขึ้นเยอะมากก

24 สิงหาค่ะ เริ่มรู้สึกเสียวและหน่วงตรงหัวหน่าว เริ่มมีปวดหลัง ท้องยังไม่ลดค่ะ

3สิงหาเหมือนกันค่ะได้แต่ท้องแข็งไม่มีวี่แววอะไรเลยอยากแตกใจจะขาดแล้ว

16 สิงหา ปวดหลังหายใจลำบาก เป็นตะคริวบ่อยมากจนตกบรรไดเเล้วรอบนึงค่ะ😂

8สิงหาคะพร้อมแตกมากตอนนี้จะลุกจะนั่งจะเดินก้อไม่ได้ปวดมดลูกทุกที

VIP Member

27สิงหาจ้า แม่บ้านนี้อยากแตกแล้ว หลงรักตั้งเเต่ยังไม่เห็นหน้าเลย