28 ตอบกลับ

บ้านนี้ กำหนดคลอด12 มิถุนายน คะ น้องดิ้น ดุ๊กดิ๊กๆเลยคะ

วันเดียวกันเลย​ น้องเริ่มดิ้นแล้ว รุ้สึกชัดมากค่ะ​ 21w

บ้านนี้23มิย.ดิ้นเก่งค่ะ​ สงสัยจะดื้นสุดๆ😄

วันเดียวกันเลยจ้า

VIP Member

21wจ้ากำหนดคลอด​ 28​มิ.ย.​ เริ่มดิ้นตอน18wจ้า

15มิถุนาค่ะดิ้นทั้งวันรับรู้ได้เลยค่ะ

ของเรากำหนด 1กค ค่ะ ดิ้นเก่งมากค่ะแม่

เราคลอด28 ก.ค ท้องสองยังไม่ดิ้นเรยคะ

กำหนด30มืถุนาจ้า น้องดิ้นแต่ไม่แรง

ดิ้นแล้ว แต่ยังไม่แรงค่ะ คลอด28 มิ

4 มิถุนา เพศชาย ดิ้นเก่งมากค่ะ 🤗