85 ตอบกลับ

บ้านนี้อยู่ด้วยกันมา1ปีจะ2ปีแล้วยังไม่แต่งยังไม่หมั่นเลยค้า มีน้องอายุ16ปี ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้9เดือนล่ะจ้าอีกไม่กี่อาทิตย์ก็คลอดแล้ว สามีไม่เคยพูดถึงเรื่องงานแต่งหรืองานหมั่นเลยค่ะบางทีเราก็รุ้สึกน้อยใจน้ะค่ะ อีกอย่างเขาไม่เคยสนใจเราเลยจ้าตั้งแต่อุ้มท้องมาจนจะคลอดไม่เคยดูแลเมียตัวเองเรย บ่นนิดนึงนะค้ะแม่😂😊

สู้ๆนะ

คบกันมาตั้งแต่อายุ 14 ท้อง 17 ตอนนี้ อายุ28 แฟน 31 แล้วอยู่กันมา 11 ปีแล้วค่ะ รักกันดี ลูกชายคนแรก 11 ปี 6 เดือน คนที่2 กำลังท้อง 38+6 ค่ะ คนนึงร้อนคนนึงเย็น ก็อยู่ด้วยกันได้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 15-16 ยังใม่ใด้แต่งใม่ใด้หมั้นเลยค่ะ ตอนนี้ 7 เดือนกว่าๆแล้วค่ะใกล้คลอดแล้ว ตกลงกันกับแฟนว่าจะรอน้องโตอีกหน่อยค่อยเก้บเงินมาแต่งกันค่ะ

บ้านนี้ไม่ได้แต่งเลย คบกันปีทีเเล้วตอนนี้ได้ลูกชายโผล่มาแล้ว ส่วนผู้ชายไม่สนใจเลย พึ่งอายุ 16อย่าง17 แบกรับคนเดียวจ้าแต่ก็สู้ค้ะ

บ้านนี้แต่งงานตั้ง 17ปี อยู่แฟนได้ 3 ปีกว่า แร้ว ตอนนี้อายุ20กว่าจะเข้า 21 แร้ว เพิ่งท้อง ตอนนี้ท้องได้ 29+1 สัปดาห์ คะ ท้องแรกคะ

แต่งตอนอายุ15ค่ะ ตอนนี้22แล้ว อยู่ด้วยกันมา7ปีแล้วค่ะ ตอนนี้กำลังตั้งท้องลูกคนที่2 คนแรก5ขวบ ในท้องตอนนี้ 7weekค่ะ

บ้านนี้ 28w 2 d ค่ะ เเต่งตอน21 พึึงเเต่วเอง ยุวด้วย 1เดือน ตั้งครรภ์เลย ไม่น่าเชื่อว่าตัวเองจะติดเร็วเเบบนี้ ตกใจมากค่ะ

บ้านนี้แต่งงานตั้งแต่อายุ15ปีน้ะตอนนี้ท้องน้องใด27สัปดากับอีก5วันแล้วค้ะตอนนี้อายุ17พอคลอดน้องก้จะ18พอดีค้ะ

20ค่ะยังไม่แต่งนะ ว่าจะหมั้นไว้ก่อนเดือนธันวานี้ อยากให้ลูกโตก่อนค่อยแต่งค่ะ แพลนจะให้ลูกถือดอกไม้ให้ 😂

ในหัวนี้ภาพมาแล้วค่ะ คงอบอุ่นน่าดู

เคยค่ะ แต่ง14ปีค่ะ เรียนจบม.3ปล่อยเอาน้องค่ะ น้องอายุ13ปีแล้วค่ะ ตอนนี้ท้องได้15วีค1วัน กับคนใหม่ค่ะ