9 ตอบกลับ

ไม่ต้องอายค่ะฮอโมนล้วนๆบางคนดำยันท้อง ยันคอรักแร้ ไม่หายหรอกค่ะนอกจากจะคลอดแล้วมันจะค่อยๆจางไปเองเรื่อยๆ

ขอบคุณค่ะ🥰

เป็นเหมือนกันค่ะ ขาหนีบ จักแร้ คอ คือสภาพไม่ไหวจริงๆค่ะ แม่ค่อยสวยหลังคลอดทีเดียวเลยค่ะ ลูกชายจ้า

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ😊

ย้่นนี้ก็เป็นค่ะ แต่อย่ากังวลค่ะ พอคบอดแล้วเราค่อยรักษา มารักษาตอนตั้งครรภ์ยังไงก็ไม่หายค่ะ

ฮอร์โมนค่ะ บ้านนี้คอดำ จักกะแร้ดำ เหมือนกันค่ะ เรื่องธรรมชาติของคนทเองค่ะ

ตอนแรกคิดว่าจะดำแค่คอกับรักแร้ค่ะ ไม่คิดว่าขาหนีบจะดำด้วย สรุปขาหนีบดำ แต่คอไม่ดำ😆

บ้านนี้ดำทุกที่ ที่เป็นข้อหนีบ รักแร้ ข้อพับ ขาหนีบ ก้นค่ะ🥺

เหมือนกันค่ะ ขาหนีบ รักแร้ คอ เเทบดูไม่ได้เลยค่ะ

บ้านนี้ไม่ใช่แค่ขาหนีบดำค่ะทั้งรักแร้ทั้งคอค่ะแม่

คิดหนักมากเลยค่ะวันคลอด อายคุณหมอ😅

เหมือนกันค่ะแม่บ้านนี้ก่อแอบอายวันคลอดมาก55

สู้ๆเหมือนกันนะคะแม่ๆ เดี่ยวก่อจะได้เจอเจ้าเสือน้อยแล้ว😊😊

ใช่ค่ะอายคุนหมอมาก มันทั้งดำทั้งรกเรย

แม่คลอดรึยังคะ