32 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้ก็ปวดค่ะ ปวดหลัง สะโพก ก้นกบ จะพลิกทีก็ปวดมากๆ จะลุกทีก็ปวดไปหมด จะร้องโอดโอยตลอด จากแฟนลำคานจนชินแล้วค่ะ555

ถ้าได้ปวดแล้วจะปวดยันคลอดเลยค่ะ บ้านนี้เริ่มปวดตอน 4 เดือน ตอนนี้ 9 เดือนแล้วก็ยังปวดอยู่ค่ะแต่จะปวดหนักกว่าเดิม

ปวดคะ เป็นๆหายๆ แม่เพิ่งได้ทานแคลเซียมครบ 1 เดือน รู้สึกปวดน้อยครั้งลงคะ ถ้าปวดมากนานๆลองปรึกษาคุณหมอดูนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ​ ปวดหลังร้าวลงตูด​ ลงขา​ มือเท้าชาด้วยค่ะ​ 18+2 วีคทรมานมากๆ​ อยากเหยียบหลังสุดๆ

TapFluencer

ปวดค่ะปวดตั้งแต่รุ้ว่าท้องเลยค่ะ ปวดไปหมดหลังสะโพกก้นกบขา 6เดือนแร้วยิ่งหนักเรื่อยๆเลยค่ะ😂😂

ปวดเหมือนกันค่ะ ยิ่งช่วงบั้นท้ายด้วย พยายามนั่งหลังตรงๆ ไม่นั่งนาน (ปกตินั่งทำงานที่ออฟฟิศ)

ปวดค่ะ ปวดหลัง ปวดสะโพก ปวดตั้งแต่ 5เดือน แล้วก็จะปวดยันคลอดเลย บ้านนี้37w3d ปวดขึ้นเรื่อยๆเลย

บ้านนี้จะ 8 เดือนแล้วปวดคูณสองเลยค่ะปวดมากยิ่งนั่งนานๆโอ้ยปวดจนร้องเลย

บ้านนี้6เดือนแล้วปวดไปหมดเลยค่ะเวลานอนทรมานมากกว่าจะหลับได้แต่ละคืน

ใกล้คลอดจะยิ่งปวดมากขึ้นอีกค่ะแม่ บ้านนี้กลางคืนแวดจนนอนไม่ได้เลย