36 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ปวดเหมือนกันค่ะกินอะไรไม่ได้เลยปวดไปหมด เข้าไตรมาสที่2 ยิ่งปวด

แนะนำไปหาคุณหมอฟันนะคะ ช่วงไตรมาสที่2เหมาะสำหรับทำฟันที่สุดค่ะ

จริงค่ะ ตอนที่ไม่ท้องไม่เคยปวดฟันเลยพอท้องปวดแทบทุกวันเลยค่ะ

ปวดมากค่ะ ทั้ง ปวดทั้ง เสียว อยากถอนออกไห้หมดเลยค่ะ แม่ 5555

บ้านนี้ปวดตอน 36 week ค่ะ แต่ปวดเป็นพักๆ แค่ช่วงกลางคืน

ปวดจ้า เนื้อเล็บก็ลดลง อาจเป็นเพราะไม่ค่อยกินยา

ถอนได้ค่ะแม่บ้านนี้ก้ไปถอนมาเพราะนอนไม่หลับค่ะ

ไปถอนตอนที่หายปวดแล้วใช่ไหมคะ หรือคุณแม่ไปตอนที่ยังปวด

เหงือกบวมค่ะ แปรงฟันเจ็บ กินข้าวไม่หร่อยเลย

เหงือกบวม เลือดออกตามไรฟันหนักมากเลยค่ะ

ปวดค่ะ29+2wแต่เป็นๆหายๆนานๆถึงจะปวดที