23 ตอบกลับ

เราท้องแรก ขี่มอไซค์จนวันคลอดเลยค่ะ พอมาท้อง2 ขี่มอไซไปทำงาน แล้วต่อด้วยรถยนต์ทุกวัน จนตอนนี้37วิค มีอาการท้องแข็ง เจ็บท้อง โดนแอดมิด ปากมดลูกเปิด แต่ยังไม่คลอดหมอสั่งนอนเฉยๆอยู่ห้อง 1อาทิตย์ค่ะ

ขี่ี่ทุกวันค่ะ ขี่รถยนต์ไม่ได้แล้วพวงมาลัยรถค้ำพุงค่ะ เลื่อนเบาะออก ขาสั้นอีกเหยียบไม่ถึงคันเร่งค่ะ ต้องทำงานจนกว่าจะคลอดอีกต่างหาก แค่อีกเดือนเดียวอดทนเอาน่ะค่ะ😅

ตั้งแต่ท้องก็ขี่มาตลอดคะจำเป็นตอนนี้10wเองกว่าจะคลอดมันขี่ตลอดกลัวลูกจะเป็นอะไรมาก😟😅

บ้านนี้ท้องแรกขี่ยันคลอดค่ะ ท้องนี้พยายามบอกสามีขับดีๆ อย่าลงหลุม 😅

VIP Member

37+5 ยังขับมอไซค์ไปรับส่งลูกๆที่ รร. ไปซื้อกับข้าว อยู่เลยจ้า

38 w ยังขี่อยู่เลยค่ะเพราะจำเป็นต้องไปส่งลูกไปเรียนค่ะ 🥰😂

33w น่าจะขี่ยันคลอดเลยค่ะ555 หมอนัดขี่ก็ไปเองจ้า

35+3 ขี่ซื้อน้ำเต้าหู้ทุกวัน ไปกลับประมาน300เมตร

VIP Member

37 ซ้อนอย่างเดียวค่ะ ยังขึ้นลงรถเมล์ได้อยู่

พรุ่งนี้ครบ39วีค ยังขี่มอไซค์ยุเลยจร้