22 ตอบกลับ

12 weeks ตอนไปตรวจ เพราะ ลุงหมอ เช็คอวัยวะภายในน้อง แข็งแรงปลอดภัย ดีค่า แล้วทายเพศว่าจะ สาวน้อย อยากรู้มากๆ ในใจคิดว่าต้องเป็นชาย เพราะ ทางคุณพ่อเขาเป็น ชายทั้งบ้านมีหญิง 1 คน พี่น้องบ้านเราก็ชายหมดมีเราเป็นหญิง1 คน

ใช่ค่า รักหมด แต่อยากได้สาวน้อย 55555

บ้านนี้ซาวด์ตอน 12 วีค หมอเห็นจุ๊ดจู๋อันน้อยๆ แต่ไม่ฟันธง เพราะอาจจะเป็นสายรก จนผลนิฟออก เพศชาย แม่สมหวังค่ะ เพราะคนแรก อยากได้ลูกชายมาใส่ยีนส์หล่อๆ ด้วยกัน 🤣

ลูกชายก็น่ารักค่ะแม่

ทำไมต้องผิดหวังคะ ไม่เข้าใจเพศอะไรก็ลูกมั้ยคะ น้องก็เลือกไม่ได้ว่าน้องจะเป็นเพศอะไร งั้นพ่อแม่ก็ทำให้ได้เพศที่ตัวเองต้องการให้ได้สิคะ จะได้ไม่ผิดหวัง

เคยหวังค่ะแต่ไม่เคยหวังอะไรที่กำหนดไม่ได้ คือเราสงสัยว่าการที่พ่อแม่รักลูกไม่เท่ากันนี้อาจจะเกิดจากลูกเกิดมาไม่ได้เพศตามที่พ่อแม่หวังรึเปล่าคล้ายๆครอบครัวคนจีนที่อยากได้ลูกชายแล้วได้ลูกสาว

บ้านนี้รู้ตอน 10w ค่ะ อัลตร้าซาวแล้วน้องยกขาโชว์ไข่โผล่พอดี🤣🤣 แล้วเราก็เจาะเลือดเพื่อส่งตรวจ nips วันนั้นด้วย ฟังผล nips ตอน 11w ก็คอนเฟิร์มว่ามีจู๋จริงๆค่ะ😆

เรารู้ตอน12wพอดีเป๊ะค่ะ ทราบจากการอัลตร้าซาวน์ อาจจะเพราะน้องเป็นผู้ชายเลยรู้ไวค่ะ

ถ้าจู๋โผล่แล้วหดยากค่ะ ไม่น่าพลาดค่ะ 5555

บ้านนี้รู้ตอน 13W พอดีค่ะ น้องโชว์ให้เห็นเลย แต่เวลาจะดูหน้า น้องหลบตลอด

ทราบเพศตอน 18 สัปดาห์ค่ะ น้องเป็นผู้ชาย นอนอ้าซ่าเลยเห็นชัดค่ะ

บ้านนี้ทราบตอนยุ7เดือนคะ เพราะหมอนัดทีไรไม่ไปตามนัดตลอด55

ไวเหมือนกันค่ะ 13week หมอยังตกใจ คุณแม่กี่สัปดาห์แล้วค่ะ

เราซาว16วีคคุณหมอยังไม่แน่ใจ แต่น่าจะรู้ตอน20วีคนี้คะ