86 ตอบกลับ

มันคือกระเนื้อค่ะ บางคนคัน บางคนไม่คัน ต้องจี้ออก

บ้านนี้ขึ้นข้างท้องจ้าา นึกว่าเปนคนเดียวนะเนี่ย

ขึ้นที่คอเหมือนกันค่ะแต่ไม่เยอะก่อนท้องไม่เป็น

เปนเหมือนกันค่ะบริเวณคอแต่ไม่เหนชัดขนาดนี้ค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้า ขึ้นเยอะมาก นึกว่าเป็นคนเดียว

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่พอคลอดออกมาแล้วก้หายค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ. นึกว่าเป็นแค่เราคนเดียว 😭

เคยเป็นคะเล็กๆเราเลยดึงออก555555 ละก็หายไปเลย

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ แถมคอดำด้วยค่ะ

เหมือนกันเลย มีพวกแล้ว 😭 เครียดเองตั้งนาน