35 ตอบกลับ

VIP Member

ของเราตรวจก่อนประจำเดือนมา2วันคะ จะไปหาหมอพรุ่งนี้

VIP Member

ท้องแน่นอนค่ะของเราจางว่านี้อีกค่ะ ดีใจด้วยนะค่ะ

ของบ้านนี้​ ปจด.ขาด6วันตรวจเลยขึ้นสองขีดจางๆ​ ท้องค่ะ

คนแรกเราตรวจตอนปจด.ขาดไป5วันคะแต่คนที่สองยังไม่แน่ใจเลยคะรอไปพบหมออีกรอบคะเราตรวจก่อนปจด.มาสัก5วันนี้แหละคะแต่ก่อนที่เราจะตรวจเรามีเลือดติดกกน.2-3หยดคะติดกกน.แล้วหาย

เราตรวจก่อนประจำเดือนมา 5 วันค่ะ ตอนนี้ 8 w แล้วค่ะ

ตรวจก่อนรอบเดือนมา6 วัน ตอนนี้อยู่ในท้องได้ 19 w

อันแรกตรวจก่อน 5 วัน แล้วก็เข้มขึ้นเรื่อยๆๆคะ

เหมือนของเราเลยคะขึ้นจางๆก่อนแล้วใกล้ปจด.มาก็เข้มขึ้นเรื่อยๆคะ

VIP Member

ตรวจก่อน ปจด. มา 5 วันค่ะ ตอนนี้ลูก 1 ขวบ แล้วค่ะ

ท้อง แต่เพื่อความแน่ใจรอวันปจดมาตรวจอีกครั้ง

ก่อนประจำเดือน6วันคะตอนนี้ท้อง33วิคแล้วคะ

VIP Member

ตรวจก่อนประจำเดือนมา 1สัปดาห์ค่ะ ตอนนี้ 17+5w

ของเราขึ้นแบบแม่เลยคะแรกๆ