36 ตอบกลับ

VIP Member

คุณพ่อเปิดโมสาร์ทให้ลูกฟังทุกวันเลยค่ะ ส่วนแม่ก็ดูการ์ตูน 🤣🤣🤣

นี้ชอบนอนดึกดูnetflixจ้าเลือกซี่รี่ย์ฝรั่งดูน้องดิ้นด้วยตลอดเลย

VIP Member

กี่วีคแล้วค่ะ ทำไมทางนี้ไม่รู้เลยว่าลูกดิ้น😭😭 19วีคแล้ว

แม่บ้านนี้29wค่ะ อย่ากังวลนะคะ เดี๋ยวน้องก็ดิ้น

เปิดเพลงโมสาทค่ะ รู้สึกผ่อนคลายลูกน่าจะชอบเช่นกัน

บ้านนี้เปิดเพลงเสริมพัฒนาการ​กับเพลงโมสาทค่ะ

เปิดเพลงเด็กให้ฟังค่ะ แล้วเล่นกับลูก ดิ้นดีมาก

ใช่ค่ะดิ้นดีมาก

บ้านนี้เปิดเพลงโมสาร์ทให้ฟังตอนก่อนนอนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้คุณพ่อเล่านิทานให้ฟังทุกคืนเลยคะ

บ้านนี้เปิดธรรมมะบ้างเปิดการ์ตุนบ้างค่ะ

เปิดให้ฟังค่ะ แต่ไม่เอาไว้ใกล้ขนาดนี้