25 ตอบกลับ

วันเดียวกันเลยค่ะ แต่ก็ยังไม่มีวี่แวว แล้วท้องใหญ่มากค่ะ ท้องสองลูกชาย น้องตัวใหญ่ รอครบกำหนด มี 4 โลแน่ๆ จะเบ่งได้มั้ย

วันเดียวกันเรยค่ะ เริ่มหน่วงแล้ว ท้องแข็งบ่อยมาก..ท้องแข็งจะเจ็บท้องน้อยเจ็บตรงหัวหน่าวมากค่ะ

27มิถุนาค้าาา เจ็บหน่วงมาก เวลาลุกไปฉี่นี้แทบตายย ตอนดึกลูกยิ่งโก่งตัวบ่อยมากท้องแข็งบ่อยเลย

คลอดกันหรือยังค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ 26 มิ.ย เริ่มหน่วง เจ็บจิมิมาก ท้องแข็ง รอลุ้นทุกวันเลยค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่ตอนนี่มารพ ปวดท้องหน่วง ท้องแขงบ่อย 37+4

บ้านนี้21มิถุนาค่า อยากแตกแล้ว ปวดจิมิไม่ไหว มีท้องแข็งบ่อยมากค่ะ

ปวดเหมือนกันเลยค่ะยิ่งเวลานอนยิ่งปวดมาก

TapFluencer

บ้านนี้ 25 มิถุนาค่ะ แพลนผ่า 22 มิถุนา ไม่รู้จะมาก่อนไหม 😂🤣 555555

กำหนด28มิถุนา ปวดหน่วงท้องน้อยไปหมด ลูกกลับหัวรอเเล้วค่ะ

กำหนด28ค่ะ ถ้ายังไม่คลอดหมดนัดผ่าวันที่20อยากแตกแล้วค่ะ🥹

TapFluencer

บ้านนี้14มิถุค่ะ ไม่มีอารการอะไรเลย5555 กระตุ้นไปเเล้ว1รอบ