14 ตอบกลับ

บ้านนี้35วีคก็ยังไม่ชัดเจนเรื่องเพศ หมอว่าน่าจะหญิง แม่เลยสีโทนกลางไว้ก่อน เขียว ฟ้า ขาว ซื้อแค่พอใช้ส่วนหลังคลอดค่อยจะซื้อเพิ่มไห้ถูกใจอีกที

เรารู้ตอน 3 เดือนกว่าๆๆ มีติ่งๆๆ ออกมา😁😁 และตรวจ นิฟ ก้อ รู้อีก แล้วตอน ตรวจ ความแข็งแรงของร่างกาย หมอก้อน่าจะเห็นแล้วนะคะ ตอน 20w ขึ้น นะคะ

ตอนท้อง31วีค คุณหมอบอกว่า ผช. ซาวด์อิกรอบ34วีค หมอบอกว่า ผญ. 🤔🙄เลยม่เเน่ใจรอลุ้นตอนคลอดเลยละกัน

บ้านนี้21+3 ซาวด์ดูสองรอบแล้วก็แอบทั้งสองรอบ แต่ของเตรียมครบหมดแล้วเตรียมโทนกลางๆ

บ้านนี้29 ก็ยังไม่เห็น แต่ของที่เตรียมมีแต่สีฟ้าสีเขียว ใส่ได้ทั้งชายและหญิง555

เตรียมโทนสีกลางๆไว้เลยค่ะแม่ที่ใช่ได้ทั้งชายทั้งหญิงอ่ะค่ะ แปบๆน้องโตคะ

บ้านนี้27+2วีคก็ยังไม่รู้เลยค่ะ แนะนำซื้อของกลางๆไว้ก่อนก็ได้นะแม่

ยังไม่รู้เหมือนกันคะ36วีกเเร้วหมอนัดดู20นี้คะ

บ้านนี้จะคลอดเดือนหน้าแล้วยังไม่รุ้เพศลูกเลย

แม่บ้านนี้ กว่าหมอจะบอกเพศ ก็ 6เดือนแล้วค่ะ 😂