6 ตอบกลับ

ของเราตอนนี้ 14วีค ตอดเก่งมาก ที่รู้สึกไวเพราะเป็นคนผอมมาก ไม่มีไขมันหน้าท้องเลย เอว23-24 เอง หมอบอกผอมมากเลยจะรู้สึกไวจ้า

ใช่คะตอนแรกคิดว่านึกไปเองพอ2-3วันเริ่มตอดแรงเรยให้แฟนลองจับแฟนก็บอกลูกตอดแล้วผอมเหมือนกันคะแรกแพ้ท้องหนักกินอะไรไม่ค่อยได้

ถีบเก่งมากคะ บ้านนี้รู้สึก 14 w ตอนแรกงง ดิ้นเร็วมาก ตอนนี้21w แล้วคะดิ้นเก่งเหมือนเดิม ท้อง2 คะ

แล้วท้องแรกด้วยคะแม่คิดว่านึกไปเองตอนนี้ดินแรงมาก

VIP Member

20w ยังไม่ค่อยรู้สึกเลยค่ะ หน้าท้องหนาด้วย😰

เป็นเพราะผอมมากด้วยหรือปาวคะเรยรู้สึกไว

16wเหมือนกันค่า แต่ยังไม่รู้สึกอะไรเลย 😂

เป็นเพราะผอมด้วยหรือปาวเรยรู้สึกไว

17วิคยังไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ

เป็นเพราะผอมมากด้วยหรือปาวคะเรยทำให้รู้สึกไว

Super Mum

😮 รู้สึกได้ไวมากค่ะแม่

จริงคะตอนแรกคิดว่านึกไปเองเรยให้แฟนลองจับแฟนก็บอกไม่ได้คิดไปเองแล้วเริ่มแรงขึ้นทุกวัน