26 ตอบกลับ

กินมากอาจส่งผลให้น้องหัวใจเต้นเร็วค่ะเพราะมีคาเฟอีน นานๆกินทีดีกว่าเพราะมันไม่มีประโยชน์

ขออนุญาตฝากร้านหน่อยนะคะขนมบราวนี่ค่ะกล่องละ 120บ. แบบชิ้นชิ้นละ 10 บาทสนใจสั่งได้นะคะ

ชอบชาเขียวเย็นเหมือนกันค่ะแต่กินบ่อยแล้วน้ำหนักขึ้นก็เลยงดกินนานแล้วค่ะ

VIP Member

กินเหมือนกันค้ะแต่ม่กินทุกวันกลัวเป้นเบาหวานค่านานๆกินทีก้ดีนะค้า

ชาเขียวไม่ค่อยดีค่ะ เคยอ่านเจอ เมื่อก่อนชอบมาก พอท้องงดเลยค่ะ

กินชาเขียวทุกวันเหมือนกันค่ะตอนนี้33wแล้วเริ่มลดลงแล้วค่ะ

บ้านนี้กินชานมไข่มุกชาเย็นปั่นทุกวันเลยค่ะ แก้วเล็กๆ

บ้านนี้ชอบดื่มโอวัลตินเย็น เพราะไม่มีคาเฟอีนค่ะ

บ้านนี้กินโกโก้เกือบทุกวันเลยค่ะชอบมาก

ชาอย่ากินทุกวันนะคะ ไม่ได้เป็นผลดีเลย