18 ตอบกลับ

หาล่าสุด 33 ตอนนี้เรา 34+2 ละ จริง 2 สัปดาห์ค่ะ เราโดน 3 สัปดาห์เพราะหมอประจำสลับเวรกัน 😂 ขนาดฝากเอกชนนะ ยังเป็นงี้เลย เดี๋ยวหาหมออีกตอน 36 หลังจากนั้นจะนัดทุกสัปดาห์แล้ว หมอบอกเราแบบนั้นค่า

บ้านนี้ฝากร.พรัฐค่ะแม่

บ้านนี้พึ่งนัด2สัปดาห์ตอน35วีคเหมือนกันค่ะ แต่ท้องแรกอยู่ในกลุ่มเสี่ยงท้องอ่อนๆนัด2สัปดาห์ พอ35-36 ก็นัดอาทิตย์ละ1ครั้ง

จ้าา

บ้านนี้36+4หมอนัดเดือนนึงครั้งนึงอยู่เลยค่ะยัง งง อยู่ปกติต้องนัดถี่แต่นี้เดือนละครั้งค่ะ

ใช่ค่ะ

บ้านนี้34+4ค่ะหมอนัด2สัปดาห์ครั้งเหมือนกันแต่ก่อนก่อนที่จะเข้า34wหมอนัด3อาทิตย์ครั้งค่ะ

ของเขาตอนนี้35+1หมอนัด2สัปดาห์ครั้งตอน30วีคค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ 2สัปดาห์ ตรงกับหมอหยุดเลื่อนไปอีก4วัน เป็น18วันเลยค่ะ 😂

อีก2วัน35 สัปดาห์ค่ะเเม่

เหมือนกันค่ะ 36+3วีคแล้ว นัดรอบเมื่อกี้ได้36+1พอดี หมอนัดอีกทีสองอาทิตย์

บ้านนี้หมอนัดอีกทีก็36+5เลยค่ะ

บ้านนี้พอ35วีคก็นัดอาทิตย์ล่ะครั้งเลยครั้งหมอบอกใกล้คลอดแล้ววว

ของเราเสี่ยงเบาหวาน หมอนัด2-3สัปเาห์ครั้งนึ่งค่ะ

36 ค่า

ของเรานัด3สัปดาห์เลยค่ะ แอบนอยหมอท้องแรกด้วยค่ะ

36+4ค่ะนัดล่าสุด36พอดี นัดอีกที39เลยค่ะ

สองสัปดาห์ครั้งตั้งแต่ไตมาส 3 ค่ะ ตอนนี้ 33+2 ค่ะ

ถ้าแม่มีความเสี่ยงช่วงนี้น่าจะนัดทุกวีคค่ะ บ้านนี้ปากมดลูกสั้น หมอเลยนัดเกือบทุกวีคค่ะ