71 ตอบกลับ

บ้านนี้ขับเองยั้น 8 เดือนค่ะ ขับไปหายายจากบ้านเเฟน30-40โลค่ะ ถ้าเเข็งเเรงก็ขับได้ปกติค่ะ เเต่บางรายหมอจะไม่เเนะนำค่ะ

บ้านนี้ก็ขับค่ะมอไซค์ แม่ขายของเดลิเวลี่ต้องขับรถส่งของให้ลูกค้าเองเพราะว่าพ่อทำงาน ทั้งวันค่ะตอนนี้30วีคแล้ว

ก่อนจะคลอด1วัน ยังขับรถยนต์อยู่เลยค่ะ ปกติก็ขับไปฝากท้อง ไปทำงานทุกวันอยู่แล้ว แค่ขับช้าลงค่ะ ระวังมากขึ้น

ขับเองมาตลอด ทั้งใกล้ไกล ขับให้สามีนั่งด้วย แต่พอท้องก็ยังชอบขับเอง ยกเว้นแค่ตอนไป ตจว. สามีกลัวเป็นตะคริว

เราขับรถยนต์เองตลอด ต้องไปทำงาน ทำงานไม่ตรงกันกับแฟน ต้องขับรถไปเอง ตอนนี้30W แล้ว สงสัยคงขับยันคลอด5555

บ้านนี้ขับทั้งรถยนต์ รถมอไซค์ ซ้อนบิ๊กไบร์แฟนบ้างเป็นบ้างครั้งคะ แต่เน้นขับ ขี่แบบ เบาๆไม่แรงคะ

ออ คะ ... ก็คงขับเบาๆช้าเช่นกันคะ ไม่ขับเองก็ไม่ได้คะบ้านไกลจากที่ทำงาน

บ้านนี้ขับเองได้ค่ะ แต่ไห้ซ้อนคือไม่ได้เลย ปวดจิมิ๊เจ็บเสี่ยว เหมือนลูกจะหลุด5555

ขับรถไปทำงานเอง ไปหาหมอเอง ทำทุกอย่างเองหมดค่ะ ✌✌ จนตอนนี้ 35 w ละ ก็ยังไปทำงานอยู่

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-2503169)

บ้านนี้ขับทั้งกระบะและมอไซต์ทุกวันตั้งแต่ก่อนท้องจนตอนนี้29สัปดาห์แล้วค่ะ

คุณแม่เก่งจัง ^^