180 ตอบกลับ

14มกราคะ อึดอัดน้องดิ้นเก่งมาก ท้องแข็งบ่อย นอนไม่ค่อยหลั

10มกราค่ะ ปวดเอว ปวดหลัง ปวดหัวหน่าว ปวดหน่วงๆตรงท้องน้อย

มีอาการท้องเสียบ่อยค่ะ..และขี้เกียจลุกมาก ปัสสาวะบ่อย

เวลานอน จะเปลี่ยนท่าพลิกตัวลำบากค่ะ จะลุกขึ้นก็ลำบาก

19 ม.ค จ้า เดินอุ้ยอ้ายแล้วแต้ยังทำงานอยุ่ สู้ต่อไปจ้ะ😁

8 มกราคมคะ ช่วงนี้ท้องแข็งบ่อยมาก แม่ๆท่านไหนเป็นบ้างคะ

ภายใน1ชั่วโมงถ้าแข็งเกิน5ครั้งควรหาหมอค่ะแม่ ของเราแข็ง2ครั้งติดกันและปวดหน่วงๆก็ไปหาหมอเลยค่ะ พอคุณหมอตรวจก็ปกติทุกอย่าง แค่บอกว่าให้งดกิจกรรมทุกอย่าง จนถึง37wเลยค่ะ ถ้าแม่ไม่สบายใจไปหาหมอนะคะ

ทีม มกราคม 64 จ้า กำหนดคลอด 17 มกราคม ตอนนี้ 32W เหมือนกันจ้า

VIP Member

3 มค 64 ดิ้นถีบเเต่ซี่โครงปวดสุดๆ ปวดก้นปวดหลังมาก 😪😪

VIP Member

22 ม.ค. ลูกสาวค่ะ ดิ้นเก่งมาก ตอนนอนแอบมีอึดอัดบ้างค่ะ

10มกราคม เริ่มหน่วงๆท้องแร้วจร้า เดินแทบไม่ไหวแร้ว