2 ตอบกลับ

อย่าเครียดคะ พ่อเขาคงอยากทำงานเยอะๆๆจะได้มีให้ลูกเมียใช้ เราก้อไปหาหมอคนเดี่ยวตลอด ตั้งแต่ท้อง จนคลอด จนลูกได้1ขวบพ่อเขาถึงได้ลางาน ลาออกมาดูแลคะ สาเหตุที่ไม่เจอกันเลยเพราะเขาอยากเก็บเงินให้ได้เยอะๆลูกเมียจะได้สบาย (สามีเราทำงานอยุ่เมืองนอกคะ )พอเขาเก็บได้มากพอเขาก้อกลับมาดูแลเรา ไม่เคยให้ลำบากเลย สู้ๆนะคะ😊😊

แฟนที่บ้านก็เป็นแบบนี้ค่ะ เขาอยากให้เราสบาย ไม่อยากให้เราอด ไปหาหมอเองตลอดนะค่ะ แฟนให้เงินอยากกินอะไรก็ให้ซื้อได้เลย เขาบอกอยากหาเงินให้เราเยอะๆจะได้สุขสบาย พอวันคลอดมีเงินเขาจะได้ลางานได้นานหน่อยค่ะ