8 ตอบกลับ

บ้านนี้คุณพ่อมีอาการก่อนทุกท้องเลยค่ะ อาการมาก่อนที่เมนส์แม่จะขาดอีก พอลองตรวจก็ขึ้นเลย สักพักคุณพ่อหายคุณแม่แพ้ต่อ ท้องแรกแพ้ยันคลอด ท้องนี้ยังลุ้นอยู่ค่ะ ทรมานจริงอะไรจริง 😅😅

บ้านนี้ท้องลูกคนที่2ค่ะ มีอาการก่อนตรวจ คลื่นไส้ เวียนหัว เหนื่อยง่วงนอน ปวดปัสสาวะบ่อยด้วยค่ะ #คุณพ่อเห่อมากค่ะ กลัวไม่ชัวร์ให้แม่ไปซื้อที่ตรวจแบบด้ามตรวจมาตรวจซ้ำอีก🤣🤣

บ้านนี้พอรู้ตัวเองว่าท้อง แทบจะไม่ทำไรเองเลย คุณพ่อต้องคอยจับนั้นนุ้นนี้ให้

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ พอรู้ว่าตัวเองท้องอาการมาเต็มมาก งงตัวเองเหมือนกัน

เหมืออนกันเรยคะ แพ้ตั้งแต่ตรวจเจอจนทุกกวันนี้ 7w3d

ท้องปรกผระมาณนี้เลยค่า ดูอ่อนแอลง 555

บ้านนี้ยังไม่แพ้เลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ