36 ตอบกลับ

บ้านนี้10+1 ตอนนี้11+6 แล้วค่ะ (ก่อนหน้านี้เคยผ่าตัดท้องนอกมดลูก ตัดปีกมดลูกไปข้างนึงค่ะ) ตอนนี้น้องมาแล้ว แข็งแรงดีค่ะ #ทีมมดลูกข้างเดียว✌🏻💗

ปกติค่ะ บางคนหน้าท้องหนามากก็จะไม่ชัด หรืออาจเป็นที่เครื่องมือแพทย์ค่ะ จึงทำให้เห็นไม่ชัดเจน ปกติ 9 w ก็ตัวเท่านี้จ้า

แม่ไม่ต้องกังกลนะค่ะ ถ้าน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ถือว่าปกติและดีค่ะ น้องจะไปโตไวช่วง 8-9 เดือนค่ะ

เราเจอแบบนี้ตอน8weekค่ะ พร้อมกับเสียงหัวใจเต้น เป็นเรื่องปกติค่ะแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

ซาวด์ตอนจะ7วีคค่ะ พร้อมได้ยินเสียงหัวใจ ตัวเล็กจิ๋วมากค่ะ

ซาวด์ตอน 7 วีคค่ะ น้องตัวจิ๋วมากคุณหมอบอกแข็งแรงปกติดีค่ะ🩷❤️

ปกติค่ะ บ้านนี้ท้องแรกเจอตัวน้องตอน 7 วีค ท้อง 2 8 วีคค่ะ

เราเจอน้องตอน 6 วีค 5 วันงับ เพิ่งรู้ตัวว่าท้องตอนนั้น 🥰

บ้านนี้แม่เจอน้องตอน8วีคจ้าพร้อมกับเสียงหัวใจน้องจ้า

ปกติค่ะ เราก็เจอตอน 9 w หมอตรวจเจอหัวใจน้องเต้นแล้ว