28 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้รอ8วัน คุณหมอโทรมาเเจ้งเลยค่ะโครโมโซมต่ำ ได้ลูกสาว ตอนนี้รออยากเห็นหน้าน้องตอนคลอดแล้วค่ะ? #ท้องแรกค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่ เนอะๆ อยากเจอตัวเล็กไวไว ?

ตรวจไปรอผล 2 อาทิตย์แล้ว หมอบอกแปลผลไม่ได้ได้เจาะใหม่แล้วรออีก 2 อาทิตย์ค่ะ? แม่รอตั้งแต่ก่อนสงกรานต์ยันตอนนี้นี้?

มาอัปเดตค่า ผลรอประมาณ 5 วันทำการพอดีค่ะ ตอนนี้ทราบผลแล้วค่า ขอบคุณแม่ๆทุกคนที่มาตอบอีกครั้งค่า ?

สองอาทิตย์ค่ะ แต่เรารอฟังผล พร้อมนัดครั้งถัดไป จะได้ไม่ต้องเสียเวลาลางานแค่มาฟังผล

ขอบคุณมากค่ะแม่ ?

หมอบอกผลออกไม่เกิน 7 วัน แต่พอดีเป็นเจ้าหน้าที่เปิดดูทุกวัน 5 วันผลออกแล้วค่ะ

งู้ยย ขอบคุณมากๆค่ะแม่ ลุ้นๆ อยากรู้ไวไวบ้าง ?

ของเราไปตรวจมาวันที่8เมษายนคุณหมอส่งผลเลือดมาให้วันนี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ ตรวจวันเดียวกันเลยค่ะ เดี๋ยวลองถามแอดมินดูอีกทีค่ะ?

ดีค่ะ ความแม่นยำ 99.,% เลยค่ะ #คุณแม่43ตอนนี้ลูก6เดือนแล้ว☺️

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งคู่นะคะ ทางนี้ทราบผลแล้วเช่นกันค่า 5 วันทำการ ผลเสี่ยงต่ำทุกโครโมโซมค่ะ ?

ค่าใช้จ่ายของคุณแม่ประมาณเท่าไรค่ะ แนะนำหน่อยค่าา

ครรภ์เดี่ยว 10900 ค่ะแม่ ตรวจโครโมโซม 23 คู่ โปรถึงสิ้นเดือนเมษานี้ค่ะ แม่พิมพ์หาชื่อเพจแล้วถามแอดมินได้เลยค่า ของ Nipt Faest ค่ะแม่

VIP Member

ใช้ของเจ้านี้เหมือนกันค่า รอแค่5วันทำการรู้ผลแล้ว ☺️

ขอบคุณมากค่ะแม่ ขอรู้ไวไวแบบแม่บ้าง อิอิ?

ของเราตรวจรพ.เอกชนที่ฝากครรภ์ 3 วันโทรมาแจ้งแล้วค่ะ?

ว้าวว ไวมากค่ะแม่ ขอบคุณค่า?