23 ตอบกลับ

เราฝันเห็นงูบ่อยค่ะ บางครั้งเป็นงูใหญ่ บางครั้งเป็นงูหลายตัว ซาวด์ตอน 5กับ6เดือนหมอบอก ผญ . ซาวด์เดือนที่ 7 บอก ผช. ค่ะ รอเฟิร์มเดือนที่ 8 ค่ะ แม่ก็สับสน 😂

แม่บ้านนี้ท้องแรกฝันว่าได้แหวนทองมีเพชรสีม่วงตรงกลางได้ผู้ชายค่ะแล้วท้องที่ 2 ฝันว่าเขาเอาสร้อยทองมาให้ได้ผู้ชายเหมือนกันค่ะ

เราฝันว่าได้ใส่ทองเส้นใหญ่มากตรวจแล้วท้องค่ะพอท้องเเล้วฝันเห็นพญานาค2ตัวสีม่วงกับเเดงในฝันน่ากลัวมาก #ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ฝันแปลกมากค่ะ บ้านนี้ฝันว่าเห็น พยานาคและท้าวเวสสุวรรณมาปกป้องและคุ้มครองเรา แต่เราได้ลูกสาว

ขอบคุณนะคะ😊❤

ฝันว่าท้องแล้วเด็กดิ้นแรงมาก แล้วตัดมาคลอดเลยค่ะ. ลองซื้อมาตรวจ4รอบ2ขีดทั้ง4เลยค่ะตอนนี้30+2 แล้ว 😂

ฝันเห็นงูใหญ่ พาเราไปเมืองใต้บาดาล แล้วกลายร่างเป็นคนแก่เอาน้ำใส่ขันมาให้เราดื่ม ได้ลูกชายค่ะ

พ่อเขาใันว่าได้สร้อยทอง ก่อนผลนิฟตี้ออกก็เดาว่าลูกสาว ก็ได้ลูกสาวจริงๆค่ะ

ฝันเห็นงูเหมือนกันคะ ใครเข้าใกล้เราไม่ได้เลยงูขู่ฟ่อๆเลยคะ ได้ผู้ชาย ☺️

ซาว์ดตอน14วิค หมอว่าได้ลูกชาย 16วิค ค่อยมาฝันเห็นงูเผือก แล้วฝันเห็นช้างค่ะ

ทางนี้ฝันเห็นแต่ช้างตัวใหญ่มีงาสวยสง่ามากเลยค่ะ

บ้านนี้ฝันเห็นงู กับ มีคนเอานาฬิกาทองมาใส่ข้อมือให้คะแม่ ได้ลูกชาย