38 ตอบกลับ

ช่วง5ไม่ก็6เดือนค่ะท้องจะเริ่มออก บ้านนี้5เดือนค่ะ พอท้องเริ่มออกทำอะไรลำบากมาก

7เดือนเล้วท้องพึ่งออกค่ะโตไวมาก 3-4เดือนไม่เห็นเลยเพราะเเม่อ้วนยุเเล้วค่ะ

บ้านนี้4เดือน มีคนหาว่าโกหกว่าท้องค่ะ เพราะท้องไม่ออกเลย ออกแค่ช่วงกินค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก้อแบนเหมือนกันค่ะตอนท้อง3-4เดือน แต่พอ5เดือนท้องออกเร็วมากค่ะ

บ้านนี้3เดือน ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ สามีบ่นกลัวลูกตัวเล็กเหมือนแม่ 😂😂

บ้านนี้17wมีแต่คนใช้ให้กินของดีๆ ให้บำรุงเยอะๆเพราะท้องออกนิดเดียว

4เดือนก็ออกแค่นี้จ้า ใส่เสื้อผ้าบางตัวก็ดูไม่ออกเลยว่าท้อง

บ้านนี้จะ4เดือนแล้วคะ ท้องออกเหมือนพึ่งกินข้าวอิ่มคะ

เราอ้วนค่ะ ท้องออกเห็นชัดหน่อยก็ตอนเข้าเดือนที่ 8 เลย

บ้านนี้ก้อสามเดือนละค่ะท้องยังม่ออกเลยค่ะ