173 ตอบกลับ

ตรงนะคะ...คิดอยู่ว่าคนนี้สองจะดูตารางนี้เป็นหลักเพื่อวางแผน อยากได้ลูกสาว

ตรงมากคะ ทำนายคนท้อง 7 คนตรงหมดเลย เราก็ตรงคะแอบดีใจที่ได้ลูกสาวมาจริงๆคะ

ซาวมาหมอบอกผู้ชายแต่ในนี้บอกผู้หญิงเดี๋ยวมกราคมมาดูกันใครแน่กว่ากัน555

ไม่เเน่ใจค่ะ55. เรากำหนดคลอด 30 ต.ค. เเต่คลอดก่อนกำหนด เดือน ก.ย 20/ก.ย ได้ลูกชาย

ไม่ตรงค่ะในนั้นได้ผู้หญิงแต่ซาวมาแล้วหมอบอกเป็นชายค่ะกำหนดคลอด17ม.ค

ไม่ตรงค่ะ บอกจะได้ผ.ญ เรานี่ดีใจเลย พอไปซาวด์ จ๊ะเอ๋ กะจู๋โผล่เฉย 😂

ตรงมากค่ะคุณแม่อายุ 21 ปี ช่วงปฏิสนธิเดือนมีนาคม ซาวแล้วได้ลูกสาวจ้า

บ้านนี้ ตรงคะ ทำนายได้ลูกสาว ตรวจโมโคโซม เป็นลูกสาวสมใจเลยคะ

เขานับตอนคลอดหรือตอนประจวบคีรีขันธ์เดือนมาครั้งสุดท้ายค่ะ

ไม่ตรงค่ะ ปฎิสนธิ มกราคม อายุ27ได้ ผชค่ะ ใกล้คลอดตุลาคมนี้ค่ะ