66 ตอบกลับ

กินตั้งแต่เดือนที่4ปกตินะคะ แต่กินตอนเย็นค่ะกินข้าวเสร็จก็ตามเลย

เป็นค่ะ กินแล้วนอนไม่ได้เลยใจสั่น หมอเลยให้กินแค่โฟลิคบำรุงเลือด

เปลี่ยนไปทานกลางคืนดูนะคะ เป็นเหมือนกันตอนนี้5เดือนทานได้สบายค่ะ

เปลี่ยนมาทานก่อนนอนเลยค่ะ เรากินอยุ่ ทานตอนเช้าอ้วกเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก้อาเจียนค่ะแต่ต้องกินเพื่อลูกลองขอคำแนะนำคุนหมอดูนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะกินไม่ได้เลย บอกหมอนะค่ะหมอจะเปลี่ยนอีกตัวให้

บ้านนี้เริ่มกินตอนท้อง3เดือน กินได้ปกติไม่มีผลข้างเคียงค่ะ🙂😘

ยาตัวนี้หมอให้มาตอนหลังคลอดจ้ะได้มา2กป. ตอนท้องไม่ได้กินจ้า

อ้วกค่ะ แต่ถามหมอแร้วค่ะหมอบอกว่าถ้าอ้วกก็ไม่ต้องกินก็ได้

กินตัวเดียวกันค่ะ มีอาการเดียวกัน แต่อดทนกินเหมือนเดิม