6 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ โทรมมาก ผิวแห้งทั้งตัว แห้งมากกกกจนพยาบาลทักว่าทำไมคุณแม่ผิวหน้าท้องแห้งจัง สงสัยมันกำลังเตรียมแตกลาย 😂 สิวก็ขึ้น ทำไรไม่ได้ค่ะแม่บ้านนี้ทำใจอย่างเดียว รอคลอดค่อยเริ่มดูแลตัวเองใหม่ ✌️✌️

คงต้องทำใจค่ะ

เป็นค่ะเเม่โทรมจริงๆ ตั้งเเต่ท้องไม่ค่อยเเต่งหน้าเเต่งตัวเลย ถ้าเเนะนำหลังคลอดกลับมาดูเเลตัวเองนะคะ หาครีมบำรุงผิวหน้าผิวกายดูค่ะเเม่ (คุณเเม่ท้องได้กี่สัปดาห์เเล้วคะขออนุญาตถาม)

ขอบคุณค่ะ แม่ท้องได้20wค่ะ

เป้นเหมือนกันค่าา ยิ่งไม่เเต่งหน้าสิวยิ่งเป้น ทุกทีเวลาจะออกจากบ้านต้องเเต่งหน้า เดี๋ยวนี้พอท้อง ก้ได้เเค่ทาลิปกะปะเเป้งเเค่นี้เเหล่ะค่ะ ขี้เกียจ555

ท้องนี้ได้ผู้หญิงปกติเหมือนยังไม่ท้องเลยค่ะหรือยังไม่ถึงเวลาก็ไม่รู้ ท้องแรกได้ผู้ชายก็ปกติค่ะ ท้องดำนิดหน่อยหลังคลอดก็หาย

TapFluencer

ทางนี้สิว ผื่น ผด ทุกสิ่งอย่างมาเต็มระบบเลยจ๊ะ แต่ฝ้าไม่มี ท้องยังไม่แตก จักเร้ยังไม่ดำ แต่คิดว่าอีกไม่นาน🥹🥹 ลูกชายทำริตค่ะ

ได้ลูกชายเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้เป็นอยู่ค่ะ มาเต็มตอนนี้เป๋นสิวที่ท้องหลังด้วยค่ะ เครียด