5 ตอบกลับ

Super Mum

2 เดือน กว่าๆ เริ่ม ออกเที่ยว ตจว. ทั้ง ไป กลับ และค้างคืน แต่จะเห็นว่าเจ้าตัวเล็กดูดนมน้อยลงเวลาออกเที่ยว คงเพลีย แต่เค้าก็ยังยิ้มได้เหมือนเดิม 😊

ไปตลอดเลยค่ะ ได้อาทิตย์เดียวก้อนั่งรถตลอด

แร้วลุกมีไข้ไหมค่ะ

VIP Member

กลับบ้านสามีที่ตจว.ค่ะช่วงสงการ ตอนนั้นน้อง3เดือน ใช้ชีวิตในรถ20ชม.ได้ เพราะรถติดมาก แล้วก็จอดนอนด้วย เอาผ้าขาวม้าผูกเบาะหน้ากับหลังทำเป็นเปลให้นอน ลูกปกติสบายดีทุกอย่าง แต่อิแม่เป็นหวัด

บ้านนี้1เดือนพากับต่างจังหวัดระยะทาง700-800โลปัจจุบัน5เดือน17วันแข็งแรงดีค่ะ

บ้านนี้ค่ะเดินทาง นั่งรถตั้งแต่ยังไม่เกิน 3 เดือนดีเลยค่ะ แค่เราใช้คาร์ซีทก็ปลอดภัยในระดับหนึ่งแล้วค่ะคุณแม่