17 ตอบกลับ

เริ่มมีตุ๊บๆที่ทัองจร้า แต่เมื่อเช้ารุ้สึกได้เลยว่าเจ้าตัวเล็กถีบหลังจากได้ยินเสียงพ่อ🥰🥰🥰

ตอดๆ รู้สึกเป็นบางครั้งค่ะ ขนาดท้อง2 นะคะ สงสัยหน้าท้องหนาค่ะ ไม่ค่อยจะรู้สึกเลย

VIP Member

20+6 ดิ้นแล้วค่ะ เบาบ้าง แรงบ้างแล้วแต่วัน วันไหนเบาๆแม่ก็รับบท ปสด 😅 วนไป #ท้องแรก

บ้านนี้เริ่มตอดบ่อยขึ้นแล้วค่ะ ยิ่งเวลาดื่มน้ำเย็นๆ น้องจะตอดบ่อยค่ะ

เริ่มรู้สึกว่าน้องตอดช่วงวีคที่ 16 เกือบ 17ค่ะแม่

บ้านนี้เริ่มดิ้นตั้งแต่16วีคค่ะ ตอนนี้19วีคแล้วดิ้นเก่งมาก

บ้านนี้ดิ้นวันล่ะไม่ถึง10ครั้งค่ะ 18w ท้องสามจ้ะ

เราเริ่มดิ้นชัดตอน 20 wk ค่ะ คุณแม่ใจเย็นๆนะคะ

ค่ะ บางทีก็แอบกังวลใจค่ะ

บ้านนี้เริ่มตอด 18w ตอนนี้ 20w ดิ้นแรงขึ้นค่ะ

ท้องแรกค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ 19 วีค น้องเริ่มตอดแล้วค่ะ

บ้านนี้พึ่งรู้สึกตอน20วีคกว่าา