133 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นที่หน้าอกเหมือนกันค่ะ แต่ไม่เยอะมากค่ะแม่

เป็นค่ะ​ กับคราบที่เป็นเหมือนขี้ไคลเปนทั้งตัวเลยค่ะ

เป็นเต็มหลังเลยค่ะ *ใช้ ครีมอาบน้ำ เดทตอล. ช่วยได้ค่ะ

เปนค้ะ ที่หลัง น่าอกขึ้นไปหัวไหล่ ท้อง แต่ไม่เยอะ

ของเรามีหน้าอก แผ่นหลังนี่แทบไม่มีที่ว่าง😊

แม่บ้านนี้ก็เป็นเหมือนขึ้นเต็มหน้าอกเลยคะ

บ้านนี้หนักสิวอีกคร่าเปนตุ่มเปนแผลเต็มตัวเลย

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ หน้า หน้าอก หลัง ขึ้นบานเลย 😂

เป็นจ้า หน้าอกกะที่หลังตอนนี้เริ่มหายแล้วค่า

เป็นค่ะ เป็นที่หลังที่ไหล่ลามมาน่าอกแล้ว